Mataki na farko a cikin tsarin shigarwa shine zaɓin wuri mafi kyau don auna kwararar da za a yi.Don yin wannan yadda ya kamata, ana buƙatar sanin asali na tsarin bututun da kuma bututun sa.
An bayyana mafi kyawun wuri kamar:
Tsarin bututun da ke cike da ruwa gaba ɗaya lokacin da ake ɗaukar ma'auni.Bututun na iya zama fanko gaba ɗaya yayin zagayowar tsari - wanda zai haifar da nuna lambar kuskure akan mita mai gudana yayin da bututun babu kowa.Lambobin kuskure za su share ta atomatik da zarar bututun ya cika da ruwa.Ba a ba da shawarar hawa masu juyawa a cikin yankin da bututun zai iya cika wani bangare ba.Bututun da aka cika daki-daki zai haifar da kuskure da rashin tabbas na aikin mita.Tsarin bututu wanda ya ƙunshi tsayin madaidaiciyar bututu kamar waɗanda aka bayyana a cikin Tebur 2.1.
Ingantattun shawarwarin diamita na bututu madaidaiciya sun shafi bututu a duka a kwance da kuma a tsaye.Madaidaicin yana gudana a cikin Tebur 2.1 yana amfani da saurin ruwa waɗanda ke yawanci 7 FPS [2.2 MPS].Yayin da saurin ruwa ya ƙaru sama da wannan ƙimar ƙima, buƙatun bututu madaidaiciya yana ƙaruwa daidai gwargwado.
Hana masu fassara a wurin da ba za a yi karo da su ba da gangan ko damuwa yayin aiki na yau da kullun.Guji sanyawa a kan bututun da ke gangara ƙasa sai dai in an sami isassun matsi na ƙasa don shawo kan cavitation a cikin bututu.
Lokacin aikawa: Jul-22-2022