Ultrasonic Flow Mita

20+ Shekarun Ƙwarewar Masana'antu

Lokacin shigar da na'urori masu motsi na ultrasonic, menene abubuwan da ba za a iya watsi da su ba?

Matsayin zaɓin zaɓi na Ultrasonic flowmeter dole ne yayi la'akari da waɗannan abubuwan: cikakken bututu, tsayayyen kwarara, ƙima, zazzabi, matsa lamba, tsangwama da sauransu.

1. full bututu: Zabi wani bututu sashe cike da ruwa abu uniform quality, sauki zuwa ultrasonic watsawa, kamar a tsaye bututu sashen (ruwa kwarara sama) ko a kwance bututu sashen.

2. Tsayayyen kwarara: Ya kamata a zaɓi nisan shigarwa sama sama fiye da sau 10 madaidaiciyar bututu diamita, ƙasa mafi girma fiye da sau 5 madaidaiciya diamita bututu ba tare da wani gwiwar hannu ba, raguwar diamita da sauran sashin madaidaiciya madaidaiciya, wurin shigarwa yakamata ya kasance mai nisa. daga bawul, famfo, babban ƙarfin lantarki da mai sauya mita da sauran hanyoyin tsangwama.

3. kauce wa shigarwa na waje matsa-type ultrasonic flowmeter a cikin bututun tsarin a mafi girma batu ko free kanti a tsaye bututu (ruwa ya kwarara ƙasa)

4. don buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen bututu ko rabin cika, ya kamata a shigar da mita mai gudana a cikin sashin bututun U-dimbin yawa.

5. zafin jiki da matsa lamba na wurin shigarwa ya kamata su kasance cikin kewayon da firikwensin zai iya aiki.

6. cikakken la'akari da matsayi na sikelin bangon ciki na bututu: kodayake zaɓin shigarwar bututu mara nauyi, idan ba zai iya saduwa ba, ana iya la'akari da sikelin azaman rufin don ƙarin daidaiton aunawa.

7. Dole ne a shigar da na'urori biyu na na'urar firikwensin waje na ultrasonic flowmeter a cikin madaidaiciyar shugabanci na bututun axial surface, kuma a shigar da su a cikin matsayi na kwance na axial surface a cikin kewayon ± 45 ° don hana sabon abu na bututu marasa gamsuwa, kumfa. ko hazo a saman ɓangaren firikwensin don rinjayar ma'auni na al'ada.Idan ba za a iya shigar da shi a kwance da kuma daidaitacce ba saboda iyakancewar sararin samaniya na shigarwa, ultrasonic flowmeter na iya shigar da firikwensin a tsaye ko a kusurwa a ƙarƙashin yanayin cewa babban ɓangaren bututu ba shi da kumfa.


Lokacin aikawa: Juni-19-2023

Aiko mana da sakon ku: